75 ″ Allon taɓawa mai mu'amala tare da Gilashin zafin rai da Firam mai kunkuntar
Siffofin Samfur
● Gilashin anti-glare mai zafin jiki yana haɓaka tasirin gani kuma yana haɓaka ƙwarewar taɓawa.An sanye shi da ikon taɓa maki 20 don saurin rubutu da ingantaccen ƙwarewar rubutu.
● Aluminum gami firam tare da sandblasted surface anodized aiki da baƙin ƙarfe murfin for aiki zafi dissipation.Firam ɗin yashi mai ƙunci mai kunkuntar tare da faɗin gefe ɗaya na 29mm kawai.
● Ramin OPS ta amfani da ƙa'idodin ƙasashen duniya da aka sani don ƙirar toshe-da-wasa hadedde.Sauƙi don haɓakawa da kiyayewa;kyan gani ba tare da bayyane wayoyi ba.
● Tashar haɓaka ta gaba: kunnawa / kashewa ta taɓawa ɗaya tare da TV, kwamfuta, da tanadin makamashi don gane sauƙin aiki.
● Tagar ramut na gaba don aikin abokantaka na mai amfani da saitin gyara na'ura.Babban lasifika mai ƙarfi tare da ramin sautin saƙar zuma.
● Gina WIFI don babban allo na Android da ƙarshen PC yana ba da watsawa mara waya da ayyukan cibiyar sadarwa.
● Yana goyan bayan menu na taɓa ja-gefen tare da ayyukan rubutu, annotation, hoton allo akan kowane batu da kulle yaro.
Ƙayyadaddun bayanai
Nuni Ma'auni | |
Wurin nuni mai inganci | 1650×928(mm) |
Nuna rayuwa | 50000h (minti) |
Haske | 350cd/㎡ |
Adadin Kwatance | 1200:1 (an yarda da keɓancewa) |
Launi | 1.07B |
Sashin Hasken Baya | LED TFT |
Max.kusurwar kallo | 178° |
Ƙaddamarwa | 3840 * 2160 |
Ma'aunin Raka'a | |
Tsarin bidiyo | PAL/SECAM |
Tsarin sauti | DK/BG/I |
Ƙarfin fitarwa na sauti | 2 x12W |
Gabaɗaya iko | ≤195W |
Ikon jiran aiki | ≤0.5W |
Zagayowar rayuwa | Awanni 30000 |
Ƙarfin shigarwa | 100-240V, 50/60Hz |
Girman raka'a | 1708.5(L)*1023.5(H)*82.8 (W)mm |
Girman marufi | 1800(L)*1130(H)*200(W)mm |
Cikakken nauyi | 56kg |
Cikakken nauyi | 66kg |
Yanayin aiki | Temp:0℃~50℃;Danshi:10% RH~80% RH; |
Yanayin ajiya | Temp:-20℃~60℃;Danshi:10% RH~90% RH; |
Mashigai na shigarwa | Tashar jiragen ruwa na gaba:USB2.0*1;USB3.0*1;HDMI*1;USB Touch * 1 |
Tashoshi na baya:HDMI*2,USB * 2,RS232*1,RJ45*1, 2 *Tashar wayar kunne(baki)
| |
Otashar tashar jiragen ruwa | 1 Tashar wayar kunne;1 * RCAcmai haɗa kai; 1 *Tashar wayar kunne(brashi) |
WIFI | 2.4+5G, |
Bluetooth | Mai jituwa tare da 2.4G+5G+ bluetooth |
Sigar Tsarin Android | |
CPU | Quad-core Cortex-A55 |
GPU | ARM Mali-G52 MP2 (2EE),Babban mitar ya kai 1.8G |
RAM | 4G |
FLASH | 32G |
Sigar Android | Android 11.0 |
Yaren OSD | Sinanci/Ingilishi |
OPS PC Parameters | |
CPU | I3/I5/I7 na zaɓi |
RAM | 4G/8G/16G na zaɓi |
Tukwici na Jiha(SSD) | 128G/256G/512G na zaɓi |
Tsarin aiki | window7 /window10 na zaɓi |
Interface | Batutuwa ga ƙayyadaddun bayanai na babban allo |
WIFI | Yana goyan bayan 802.11 b/g/n |
Taɓa Ma'auni | |
Nau'in ji | capacitive hankali |
Wutar lantarki mai aiki | DC 5.0V± 5% |
Skayan aiki ensing | Fmai ciki,alƙalamin rubutu mai ƙarfi |
Taɓa matsi | Zero |
Multi-point goyon baya | maki 10 zuwa 40 |
Lokacin amsawa | ≤6 MS |
Haɗa fitarwa | 4096(W) x4096(D) |
Ƙarfin juriya mai haske | 88K LUX |
Sadarwar Sadarwa | USB(USBdomin powuda wadata) |
Gilashin allon taɓawa | Gilashin zafin jiki, ƙimar watsa haske> 90% |
Tsarin tallafi | WIN7, WIN8, WIN10, LINUX, |
Turi | Babu tuƙi |
Zagayowar rayuwa | 8000000 (lokacin taɓawa) |
Gwajin juriya na waje | Juriya duka-kwanatzuwa haske na yanayi |
Na'urorin haɗi | |
Mai sarrafa nesa | Qty:1 pc |
Kebul na wutar lantarki | Qty:1 pc, 1.5m(L) |
Eriya | Qty:3pcs |
Bkayan aiki | Qty:2pcs |
Katin garanti | Qty:1set |
Certificate of Conformity | Qty:1set |
Dutsen bango | Qty:1set |
Mshekara-shekara | Qty:1 saiti |
Tsarin Tsarin Samfur
Daki-daki
FAQ
Ee, allon taɓawar mu sun dace da fina-finai na allo na kariya ko gilashin zafi, suna ba da ƙarin kariya daga karce da tasiri.
Ee, ana amfani da allon taɓawa ko'ina a cikin saitunan kiwon lafiya don aikace-aikace kamar bayanan likitan lantarki, saka idanu na haƙuri, da hoton likita.
Ee, ana amfani da allon taɓawa a cikin nunin tallace-tallace na mu'amala, ba abokan ciniki damar bincika samfuran, samun damar bayanai, da yin sayayya.
Ee, an ƙera abubuwan taɓawar mu don su kasance masu juriya ga karce da ɓarna, suna tabbatar da mafi kyawun gani da karko koda tare da amfani akai-akai.
Ee, ana amfani da allon taɓawa a tsarin sufuri na jama'a don tikitin tikiti, gano hanya, da bayanan fasinja, haɓaka ƙwarewar mai amfani gabaɗaya.
Bayan-tallace-tallace sabis
● Keenovus yana ba da garanti na shekara 1, duk wani samfuri daga gare mu tare da ingantaccen batun (ban da abubuwan ɗan adam) na iya samun gyara ko maye gurbin mu a wannan lokacin.
● Don kula da samfurin, Keenovus zai aika da bidiyon don tunani. Idan ya cancanta, Keenovus zai aika da ma'aikatan fasaha don horar da mai gyara abokin ciniki idan haɗin gwiwar ya kasance na dogon lokaci kuma tare da adadi mai yawa.
● Keenovus zai ba da goyon bayan fasaha ga dukan rayuwar samfurin.
● Idan abokan ciniki suna son tsawaita lokacin garanti a kasuwar su, za mu iya tallafawa.
Anan akwai wasu mahimman la'akari don amfanin yau da kullun na samfuran taɓawa
● Tsaftacewa: Tsaftace allon taɓawa akai-akai don cire hotunan yatsa, ƙura, da ƙura.Yi amfani da taushi, kyalle mai tsabta mara lint ko mai tsabtace allo na musamman.Ka guji amfani da abubuwa masu ɓarna ko daɗaɗɗa.
Hanyar taɓawa: Yi amfani da yatsun hannu ko alƙaluman taɓawa masu jituwa don ayyukan taɓawa.A guji amfani da abubuwa masu kaifi ko amfani da ƙarfi fiye da kima akan allon don hana lalacewa ga sashin taɓawa.
● Guji wuce gona da iri: Ka guje wa tsawaita bayyanar da allon taɓawa zuwa hasken rana kai tsaye, saboda yana iya shafar aikin nuni ko haifar da matsalolin zafi.
Matakan kariya: A cikin masana'antu ko wurare masu tsauri, la'akari da shigar da fina-finai masu kariya, murfi, ko kwanon rufin ruwa don haɓaka dorewa da juriya ga datti na allon taɓawa.
● Guji hulɗar ruwa: Hana ruwaye daga fantsama akan allon taɓawa don gujewa lalata kayan lantarki.Guji sanya kwantena na ruwa kai tsaye akan allon taɓawa yayin amfani.
● Tsare-tsare na fitarwa na lantarki (ESD): Don allon taɓawa masu kula da wutar lantarki, ɗauki matakan ESD da suka dace kamar amfani da masu tsabtace tsattsauran ra'ayi da na'urorin ƙasa.
Bi jagororin aiki: Bi jagororin aiki da littattafan mai amfani da aka tanadar don samfurin taɓawa.Yi amfani da aiki da fasalin taɓawa daidai don guje wa ayyukan haɗari ko lalacewar da ba dole ba.